ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ขอรูปถ่ายหน้าตรงที่เป็นปัจจุบัน
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ขอรูปถ่ายหน้าตรงที่เป็นปัจจุบั​น 3 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา #14

• บุคคลนิรนาม
เนื่องจากทาง admin ต้องการปรับปรุงรูปถ่ายหน้าตรงของข้าราชการ พนักงานประจำ และพนังงานจ้าง ให้เป็นปัจจุบันมากที่สุด จึงขอความร่วมมือทุกท่านนำรูปถ่ายหน้าตรงที่เป็นปัจจุบันมาให้ admin เพื่อปรับปรุงเวปไซต์ ให้เป็นปัจจุบันและถูกต้องมากที่สุด
หมายเหตุ ขอเป็นไฟล์ภาพ หรือ ถ้าท่านใดต้องการให้ admin ถ่ายให้ก็เชิญติดต่อที่ห้องนโยบายและแผน สำนักปลัด
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุด: 3 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา โดย admin.

ตอบกลับ: ขอรูปถ่ายหน้าตรงที่เป็นปัจจุบั​น 3 ปี, 9 เดือน ที่ผ่านมา #23

• บุคคลนิรนาม
ขอดันกระทู้นี้หน่อยนะครับ
คือต้องการ ภาพถ่ายที่เป็นปัจจุบันของราชการ และพนักงานจ้างทุกคน เพื่อมาปรับปรุงเนื้อหาด้านบุคลากร ในเว็บไซต์ของเทศบาล
จึงขอความกรุณาทุกท่าน นำภาพถ่ายหน้าตรง ชุดราชการหรือชุดปกติขาว มามอบให้ admin
(นายมงคล มหามตร) ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นไฟล์นะครับ เพื่อความคมชัด หรือท่านใดต้องการให้ทาง admin ถ่ายให้ก็ให้มาติดต่อที่ห้องแผนฯ สำนักปลัดได้เลย (อาจจะไม่สวยเท่าร้านถ่ายรูป)
ขอบคุณครับ

ตอบกลับ: ขอรูปถ่ายหน้าตรงที่เป็นปัจจุบั​น 3 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #50

• NONAME
เดี๋ยวหารูปก่อนไม่ค่อยได้ถ่ายรูป
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.13 วินาที